Baada ya wiki kadhaa za ati ati kuhusu ujio wa kituo kipya cha radio ukanda wa pwani chini ya mwavuli wa kampuni ya Mediamax, hatimaye mipango inaonekana imekamilika na kitazinduliwa siku ya Jumatatu.
Hata hivyo, kinyume na wengi walivyotarajia, kituo hicho kimezinduliwa na jina jipya jengine “MsenanguFm” mbali na la awali la “AsenaFm” lililokua likivumishwa mitandaoni.


Mapema leo kituo hicho kimeanza kupeperusha ratba ya vipindi pamoja na vitambulisho vipya vya stesheni hiyo, huku tarehe rasmi ya kuanza kuwaskia watangazaji hewani ikitangazwa kuwa ni jumatatu hii ya tarehe 20/05/19.


Kulingana na taarifa za ndani tulizozipata, kampuni hiyo ilifanya maksudi kutoa jina la uongo mwanzoni ili kuwazuga maadui wa kibiashara ambao inaripotiwa hawajatulia tangu mipango ya kuzinduliwa kituo kipya kufichuka.
Inasemekana vita vya kibashara vilianza pindi tu Mediamax ilipotangaza kuibadili Pilipili Fm kuwa kituo kinacholenga jamii ya wamijikenda na wa pwani kwa ujumla kipya
Kituo hicho kimesheheni watangazji kutoka vituo vya Radio Kaya na Pwani Fm ambapo kitapepereusha matangazo yake kwa lugha ya Kimijikenda na Kiswahili kupitia masafa ya 99.5Fm Mombasa, 101.0Fm Kilifi, 94.7 Fm. Lamu na 102.1 Fm Voi.


Watangazji hao ni Pyukapyu Wa Pyukupu (PPO), Sister Shaniez (AntiVirus), Fatuma Mwangala (Toto Bomba,) Bahati Ngazi (Mtoto Rangi Ya Pesa) Teddy Mwanamgambo(Balozi Wa Chipkizi) kutoka Radio Kaya, Gaspery Tumaini (Kabatha Kalume) Josephine Medza (Goma Ra Kanani) kutoka Pwani FM na Ian Mtoti Mgalla(IMM)

(Visited 183 times, 1 visits today)

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here